Miðakaup 2022-2023 ( uppfært með CL )

0
1804

Daginn
Klúbburinn getur útvegað miða fyrir félagsmenn sína á heimaleiki Tottenham tímabilið 2022-2023.
Til að sækja um miða þarf að senda póst á spurs@spurs.is – gott að gera það eitthvað fyrir tíma/dags sem kemur hér fram að neðan – þar sem klúbburinn þarf að senda pöntun út fyrir kl. 13.00 á þessum dögum.
Það er ekki víst að við fáum alla þá miða sem við óskum eftir.
ATH.   Það þarf að vera membershipnúmer í klúbbnum úti í UK ( með gildistíma út tímabilið ) á alla sem ætla á völlinn.
Í póstinum þarf að koma fram ( fyrir alla sem þurfa miða ) :
* Fullt nafn
* Membershipnúmer  ( linkur til að gerast one hotspur member ) : https://www.tottenhamhotspur.com/fans/membership/one-hotspur/
og
https://ask.tottenhamhotspur.com/hc/en-us/articles/360001171669
* Tegund miða ( Adult / Junior / Senior )
* Ósk um hólf á vellinum.

  • Meistaradeild Evrópu 2022-2023
    Hægt er að sækja um miða á heimaleiki í meistaradeild Evrópu ,  með eins miklum fyrirvara og hægt er.
  • Bikarleikir 2022-2023
    Hægt er að sækja um miða á heimaleiki í bikar , með eins miklum fyrirvara og hægt er.

Hér eru upplýsingar um hvenær það þarf að sækja um miða.

** Klúbburinn áskilur sér rétt að nota alla þá miða sem klúbburinn fær úthlutað á einhverja leiki fyrir hópferð/ir á vegum klúbbsins **

Mótherji Dagsetning Cat A/B/C Lokafrestur á umsókn Miðar á reikning Lokafrestur á greiðslu miða One Hotspur + One Hotspur Members
Southampton 06-Aug-22 C 13:00, Fri  15 July 4pm, Fri 22 July 5pm, Fri 29 July 10am, Mon 18 July 10am Tues 19th July
Wolves 20-Aug-22 C 4pm, Fri 29 July 5pm, Fri 5 Aug
Fulham 03-Sep-22 B 4pm, Fri 5 Aug 5pm, Fri 12 Aug
Leicester City 17-Sep-22 B 13:00, Tues 9 Aug 4pm, Thur 18 Aug 5pm, Fri 26 Aug 10am, Mon 22 Aug 10am, Tue 23 Aug
Everton 15-Oct-22 B 4pm, Thur 25 Aug 5pm, Fri 2 Sept
Newcastle United 22-Oct-22 B 4pm, Thur 1 Sept 5pm, Fri 9 Sept
Liverpool 05-Nov-22 A 13:00, Tues 13 Sept 4pm, Thur  22 Sept 5pm, Fri 30 Sept 10am, Mon 26 Sep 10am, Tue 27 Sept
Leeds United 12-Nov-22 B 4pm, Thur 29 Sept 5pm, Fri 7 Oct
Aston Villa 31-Dec-22 B 4pm, Thur 6 Oct 5pm, Fri 14 Oct
Arsenal 14-Jan-23 A 13:00, Tues 11 Oct 4pm, Thur 20 Oct 5pm, Fri 28 Oct 10am, Mon 24 Oct 10am, Tues 25 Oct
Manchester City 04-Feb-23 A 4pm, Tues 27 Oct 5pm, Fri 4 Nov
West Ham United 18-Feb-23 B 13:00, Tues 15 Nov 4pm, Thur 24 Nov 4pm, Fri 2 Dec 10am, Mon 28 Nov 10am, Tue 29 Nov
Chelsea 25-Feb-23 A 4pm, Thur 1 Dec 4pm, Fri 9 Dec
Nottingham Forest 11-Mar-23 C 4pm, Thur 8 Dec 4pm, Fri 16 Dec
Brighton & Hove Albion 08-Apr-23 B 13:00, Tues 10 Jan 4pm, Thur 19 Jan 5pm, Fri 27 Jan 10am, Mon 23 Jan  10am, Tue 24 Jan
AFC Bournemouth 15-Apr-23 C 4pm, Thur 26 Jan 5pm, Fri 3 Feb
Manchester United 25-Apr-23 A 13:00, 21 Feb 4pm, Thur 2 Mar 5pm, Fri 10 Mar 10am, Mon 6 Mar  10am, Tues 7 Mar
Crystal Palace 06-May-23 B 4pm, Thur 9 Mar 5pm, Fri 17 Mar
Brentford 20-May-23 C 4pm, Thur 16 Mar 5pm, Fri 21 Mar

Hér er tafla yfir miðaverð á völlinn í vetur.

2022/23 Ticket Prices for OSC Seat Locations
Category A Category B Category C
Quarter Block Adult Senior Young Adult Junior Adult Senior Young Adult Junior Adult Senior Young Adult Junior
North 513 £60 £30 £45 £30 £50 £25 £37.50 £25 £40 £20 £30 £20
North 512 £62 £31 £46.50 £30 £52 £26 £39 £26 £42 £21 £31.50 £21
North 423 £70 £35 £52.50 £30 £60 £30 £45 £30 £50 £25 £37.50 £25
North 110 £58 £29 £43.50 £29 £48 £24 £36 £24 £37 £18 £28 £18
North 113 £60 £30 £45 £30 £50 £25 £37.50 £25 £40 £20 £30 £20
Category A Category B Category C
Quarter Block Adult Senior Young Adult Junior Adult Senior Young Adult Junior Adult Senior Young Adult Junior
South 453 £75 N/A N/A N/A £65 N/A N/A N/A £55 N/A N/A N/A
South 451 £75 N/A N/A N/A £65 N/A N/A N/A £55 N/A N/A N/A
South 323 £75 N/A N/A N/A £65 N/A N/A N/A £55 N/A N/A N/A
South 257 £65 £32 £49 N/A £55 £28 £41.50 N/A £45 £23 £34 N/A
South 258 £65 £32 £49 N/A £55 £28 £41.50 N/A £45 £23 £34 N/A
South 251 £65 £32 £49 N/A £55 £28 £41.50 N/A £45 £23 £34 N/A
South 250 £65 £32 £49 N/A £55 £28 £41.50 N/A £45 £23 £34 N/A
Category A Category B Category C
Quarter Block Adult Senior Young Adult Junior Adult Senior Young Adult Junior Adult Senior Young Adult Junior
East 523 £80 N/A N/A N/A £72 N/A N/A N/A £60 N/A N/A N/A
East 123 £78 N/A N/A N/A £68 N/A N/A N/A £58 N/A N/A N/A
Eligibility for Concessionary priced Match Tickets
Senior:  Over 65 years old.  Aged 65 years or over on 16 August 2022
Young Adult: Uner 22 years old.  Aged 21 years or younger on 16 August 2022
Junior:  Under 18 years old.  Aged 17 years or younger on 16 August 2022

Yfirlitsmynd af vellinum er hægt að sjá á myndinni sem fylgir með fréttinni.